หน้าแรกท็อปไลน์ - ไดมอนด์
ค้นหาเพลง
ยินดีต้อนรับ หัวข้อใหม่ | เข้าใช้งาน | ลงทะเบียน

แท็กเป็นรายการโปรด
ผิดหวังกับ.. ลำเรื่อง "เงินคือพระเจ้า" ของเสียงอิสาน
nucleus_1133
#1 โพสต์เมื่อ : 15 เมษายน 2554 11:11:55
สมาชิกใหม่

ทำไม ลำเรื่อง เงินคือพระเจ้า จบแบบไม่เป็นท่าอย่างนี้ละครับ อยากเต้ยก็เต้ยเฉยเลย แล้วทางบริษัทจะไม่อัดต่อให้จบอีกแล้วใช่ปะครับ .... ทำแบบนี้ดูถูกแฟนเพลงมากๆเลยครับ เสียดายเงิน รู้อยากงี้ไม่ซื้อดีกว่า สงสารคนแก่ ที่เค้าอยากฟังลำ แต่ลำเรื่องชุดนี้ ....ห่วย!!!!

***ฝากไปถึง พ่อหลอด แม่นก และนายห้าง ถ้าจะทำแบบนี้ คงไม่มีใครยอมคักเงินมาซื้อ vcd หรือ dvd ที่ไม่คุ้มค่าหรอกครับ...ฝากให้พิจารณาด้วยนะครับ

Users browsing this topic
Guest
แท็กเป็นรายการโปรด
คุณ ไม่สามารถ สร้างกระทู้ใหม่ในฟอรั่มนี้ได้.
คุณ ไม่สามารถ ตอบกลับกระทู้ในฟอรั่มนี้ได้.
คุณ ไม่สามารถ ลบ กระทู้ที่คุณบันทึกในฟอรั่มนี้ได้.
คุณ ไม่สามารถ แก้ไข กระทู้ที่คุณบันทึกในฟอรั่มนี้ได้.
คุณ ไม่สามารถ สร้างแบบสำรวจในฟอรั่มนี้ได้.
คุณ ไม่สามารถ โหวตแบบสำรวจในฟอรั่มนี้ได้.

"ขอบคุณ ที่เข้ามาใช้บริการเว็ปท็อปไลน์ - ไดมอนด์ค่ะ คุณสามารถเสนอแนะ
  ข้อมูลที่เป็นประโยชน์สำหรับเรา เพื่อให้เราได้นำไปปรับปรุงเว็ปไซต์ให้โดนใจคุณ"