หน้าแรกท็อปไลน์ - ไดมอนด์
ค้นหาเพลง
ยินดีต้อนรับ หัวข้อใหม่ | เข้าใช้งาน | ลงทะเบียน

แท็กเป็นรายการโปรด
ขอบคุณทอปไลน์ มิวสิค
radiophetkasem108
#1 โพสต์เมื่อ : 22 ธันวาคม 2553 23:05:28
สมาชิกใหม่
ทางสถานีวิทยุเพชรเกษม108 FM 93.25 MHz(ศูนย์วีอาร์ จราจร) ขอขอบพระคุณทางทอปไลน์มิวสิคเป็นอย่างยิ่งที่ได้กรุณาส่งซีดีเพลงมาให้ทุกเดือน ทางสถานีจึงได้ทำการโปรโมทเพลงที่ท่านส่งมาให้เพื่อเป็นการตอบแทนครับ ท่านสามารถเข้ามาเยี่ยมชมเว็บของสถานีได้นะครับที่ www.radiophetkasem108.com และทางสถานีจะทำการสนับสนุนศิลปินของท่านต่อไปเรื่อยๆครับ ขอบคุณครับ ขอแสดงความนับถือ
Users browsing this topic
Guest
แท็กเป็นรายการโปรด
คุณ ไม่สามารถ สร้างกระทู้ใหม่ในฟอรั่มนี้ได้.
คุณ ไม่สามารถ ตอบกลับกระทู้ในฟอรั่มนี้ได้.
คุณ ไม่สามารถ ลบ กระทู้ที่คุณบันทึกในฟอรั่มนี้ได้.
คุณ ไม่สามารถ แก้ไข กระทู้ที่คุณบันทึกในฟอรั่มนี้ได้.
คุณ ไม่สามารถ สร้างแบบสำรวจในฟอรั่มนี้ได้.
คุณ ไม่สามารถ โหวตแบบสำรวจในฟอรั่มนี้ได้.

"ขอบคุณ ที่เข้ามาใช้บริการเว็ปท็อปไลน์ - ไดมอนด์ค่ะ คุณสามารถเสนอแนะ
  ข้อมูลที่เป็นประโยชน์สำหรับเรา เพื่อให้เราได้นำไปปรับปรุงเว็ปไซต์ให้โดนใจคุณ"