หน้าแรกท็อปไลน์ - ไดมอนด์
ค้นหาเพลง
ยินดีต้อนรับ หัวข้อใหม่ | เข้าใช้งาน | ลงทะเบียน

แท็กเป็นรายการโปรด
เพลงใหม่
บ่าวขี้ค้าน
#1 โพสต์เมื่อ : 3 พฤษภาคม 2554 22:47:24
สมาชิกใหม่
เมื่อวานผมได้ดูเพลงใหม่ของทอปไลน์ ที่ชื่อธรณีกรรแสง ของวงคนมอ รู้สึกชอบมากๆเลยครับ โดนสุดๆ
TKfierce
#2 โพสต์เมื่อ : 6 พฤษภาคม 2554 17:05:51

สมาชิก

ถ้าชื่นชอบคนมอก็อย่าลืมติดตามผลงานและเป็นกำลังใจให้กับศิลปินน้องใหม่ของท็อปไลน์ด้วยนะคะ 20 พ.ค. นี้อัลบั้มวางแผงแล้วค่ะ หรือถ้าชื่นชอบเพลงไหนก็เข้าไปดาวน์โหลดที่ *4985 ก่อนใครได้เลยนะคะ

aoy
#3 โพสต์เมื่อ : 8 พฤษภาคม 2554 20:45:21

PR
ยังไงอย่าลืมติดตามให้กำลังใจ คนมอ ศิลปินแนวเพลงร็อคสายพันธ์ใหม่ อดใจรอกันอีกไม่นานนะคะเร็วๆนี้คงมีอีกหลายเพลงส่งออกมาให้แฟนๆได้ติดตามกัน....
*4985 ลูกทุ่้งเหมาเหมา เหมาเพลงท็อปไลน์ ไม่อั้น!!
justice
#4 โพสต์เมื่อ : 12 พฤษภาคม 2554 15:38:42

สมาชิก
อ่ะ เอ็มวีใหม่ยิงแล้วหรอ เราดูทีวียังไม่เห็นเลย หรือว่าเราไม่ได้ดูรายการท็อปไลน์ห่า สามารถติดตามได้จากที่ไหนบ้างค่ะเซิสในยูทูปยังไม่เห็นเลยแงๆ อยากดูอ่าๆๆๆๆๆๆๆๆ
aoy
#5 โพสต์เมื่อ : 13 พฤษภาคม 2554 11:43:29

PR

สำหรับ mv กำลังอยู่ในขึ้นดำเนินการการโปรโมตนะคะ อดใจรออีกนิด หากต้องการติดตามชม mv เพลงของ ท็อปไลน์ สามารถเข้ามาได้ทางหน้าแรกของเว็บไซต์ทางเราจะอัพเดทขึ้นเรื่อยค่ะ .... หรือติดตามได้ทางสถานนีโทรทัศน์ ซึ่งชื่อรายการและเวลาระบุไว้ในตารางออกอากาศในหน้าแรกของเว็บไซต์ค่ะ...

*4985 ลูกทุ่้งเหมาเหมา เหมาเพลงท็อปไลน์ ไม่อั้น!!
จุ๊บุๆ
#6 โพสต์เมื่อ : 20 พฤษภาคม 2554 16:16:55

สมาชิก

ได้ข่าวว่าคนอมออกแผงวันนี้แล้วนี้นา

aoy
#7 โพสต์เมื่อ : 20 พฤษภาคม 2554 16:25:13

PR

ศิลปิน คนมอ กับอัลบั้ม โอเคแต่ไม่ตกลง  วางแผงแล้ววันนี้ทั่วประเทศค่ะ....แฟนๆหาลืมลองหามาฟังกันดูนะคะ

Users browsing this topic
Guest
แท็กเป็นรายการโปรด
คุณ ไม่สามารถ สร้างกระทู้ใหม่ในฟอรั่มนี้ได้.
คุณ ไม่สามารถ ตอบกลับกระทู้ในฟอรั่มนี้ได้.
คุณ ไม่สามารถ ลบ กระทู้ที่คุณบันทึกในฟอรั่มนี้ได้.
คุณ ไม่สามารถ แก้ไข กระทู้ที่คุณบันทึกในฟอรั่มนี้ได้.
คุณ ไม่สามารถ สร้างแบบสำรวจในฟอรั่มนี้ได้.
คุณ ไม่สามารถ โหวตแบบสำรวจในฟอรั่มนี้ได้.

"ขอบคุณ ที่เข้ามาใช้บริการเว็ปท็อปไลน์ - ไดมอนด์ค่ะ คุณสามารถเสนอแนะ
  ข้อมูลที่เป็นประโยชน์สำหรับเรา เพื่อให้เราได้นำไปปรับปรุงเว็ปไซต์ให้โดนใจคุณ"