หน้าแรกท็อปไลน์ - ไดมอนด์
ค้นหาเพลง
ยินดีต้อนรับ หัวข้อใหม่ | เข้าใช้งาน | ลงทะเบียน

แท็กเป็นรายการโปรด
วงซุปเปอร์วาเลนไทน์นี้ มาจากวงวาเลนไทนร์หรือเปล่าค่ะ
จุ๊บุๆ
#1 โพสต์เมื่อ : 13 พฤษภาคม 2554 13:50:26

สมาชิก

วงซุปเปอร์วาเลนไทน์นี้ มาจากวงวาเลนไทนร์หรือเปล่าค่ะ แล้วเห็นปรับลุคไปเลยแหะ ทำไมเปลี่ยนแนวไปเลยหล่ะ

TKfierce
#2 โพสต์เมื่อ : 13 พฤษภาคม 2554 13:55:07

สมาชิก

ใช่ค่ะ สาวๆ Super วานเลนไทน์ แยกตัวมาจากวงวาเลนไทน์ จริงๆ ก็ไม่ถึงกับเปลี่ยนแนวไปเลยนะคะ ตอนเป็นวงวาเลนไทน์พวกเธอก็สามารถร้องเพลงได้ทุกแนว ทั้งสามสาวมีความถนัดที่แตกต่างกันออกไป แต่ที่เหมือนกันคือ 3สาวมีใจมุ่งมั่นในการทำเพลงหมอลำให้แฟนๆ ได้ชื่นชมกันไงล่ะคะ ยังไงก็อย่าลืมติดตามผลงาน และคอยให้กำลังใจ 3สาวซุปเปอร์วาเลนไทน์ด้วยนะคะ

justice
#3 โพสต์เมื่อ : 15 พฤษภาคม 2554 21:21:39

สมาชิก
เราว่าเขาสวยขึ้นกว่าแต่เก่าน่ะ อิอิ
Users browsing this topic
Guest
แท็กเป็นรายการโปรด
คุณ ไม่สามารถ สร้างกระทู้ใหม่ในฟอรั่มนี้ได้.
คุณ ไม่สามารถ ตอบกลับกระทู้ในฟอรั่มนี้ได้.
คุณ ไม่สามารถ ลบ กระทู้ที่คุณบันทึกในฟอรั่มนี้ได้.
คุณ ไม่สามารถ แก้ไข กระทู้ที่คุณบันทึกในฟอรั่มนี้ได้.
คุณ ไม่สามารถ สร้างแบบสำรวจในฟอรั่มนี้ได้.
คุณ ไม่สามารถ โหวตแบบสำรวจในฟอรั่มนี้ได้.

"ขอบคุณ ที่เข้ามาใช้บริการเว็ปท็อปไลน์ - ไดมอนด์ค่ะ คุณสามารถเสนอแนะ
  ข้อมูลที่เป็นประโยชน์สำหรับเรา เพื่อให้เราได้นำไปปรับปรุงเว็ปไซต์ให้โดนใจคุณ"