หน้าแรกท็อปไลน์ - ไดมอนด์
ค้นหาเพลง
ยินดีต้อนรับ หัวข้อใหม่ | เข้าใช้งาน | ลงทะเบียน

แท็กเป็นรายการโปรด
ดอกรัก ดวงมาลา ใกล้วางแผงอัลบั้มชุดที่ 10 แล้วค่ะ
dokrak
#1 โพสต์เมื่อ : 21 พฤษภาคม 2554 0:46:40

สมาชิกใหม่

ชุดใหม่ ดอกรัก ดวงมาลา อาจประกอบด้วยเพลง

1. คนจำฝังใจ (อ.สัญลักษณ์ ดอนศรี แต่ง)

2. บุญบ่พอรอชาติหน้า (พจน สุวรรณพันธ์ แต่ง)

3. บ่แม่นนางฟ้า แต่สิพาขึ้นสวรรค์ (กิมเฮง เขียวอ่อนโชติ แต่ง)

4. ไม่ใช่นางใจ (อ.สัญลักษณ์ ดอนศรี แต่ง)

5. ให้คิดเห็นแม่ (บิ๊กวัน กันทรลักษณ์ แต่ง)

6. ทิ้งมันที่ตะวันแดง (อ.อนอัว แต่ง)

7. ใครสอนฉันให้หลายใจ (อ.สัญลักษณ์ ดอนศรี)

8. รองเท้าที่เขาเลิกใช้ (อ.สัญลักษณ์ ดอนศรี แต่ง)

9. จัดหนัก (อ.สัญลักษณ์ ดอนศรี แต่ง)

10. ไม่มีใครอยากเป็นเมียน้อย (อ.สัญลักษณ์ ดอนศรี แต่ง)

ธีระ เปรียญ
#2 โพสต์เมื่อ : 21 พฤษภาคม 2554 17:09:08

สมาชิก

มาเว้าเป็นตาคือแท้ ขนาดฟังแต่ชื่อแล้ว

สาธุ..ขอให้ดัง ทะลุฟ้าเลยเด้อๆๆๆๆๆๆๆ

อะไรก็ได้ ที่มันง่ายๆ ไม่ยุ่งยาก
punkpond
#3 โพสต์เมื่อ : 22 พฤษภาคม 2554 20:29:58

สมาชิก

คนจำฝังใจ ม่วน แต้ๆเด้อรับรอง สำหรับคนเจ้าคิดเจ้าแค้นจ้า

เฮ้อ..น้ำมาปลากินมด...น้ำลดมดกินปลา
justice
#4 โพสต์เมื่อ : 22 พฤษภาคม 2554 22:53:57

สมาชิก
โย้วจารอติดตามนะค่ะ ชอบพี่ดอกรักมากมายค่ะ
จุ๊บุๆ
#5 โพสต์เมื่อ : 22 พฤษภาคม 2554 22:57:39

สมาชิก
เปนกำลังใจให้นะคร้าๆๆๆๆๆ
justice
#6 โพสต์เมื่อ : 24 พฤษภาคม 2554 9:20:49

สมาชิก

เห็นซิงเกิลเปิดตัวใหม่ในยูทูปแล้วค่ะ อยากติดตามข่าวสารต่อไปนะคร้าๆ ชอบอ่ะ

ธีระ เปรียญ
#7 โพสต์เมื่อ : 25 พฤษภาคม 2554 8:27:24

สมาชิก

punkpond เขียน:

คนจำฝังใจ ม่วน แต้ๆเด้อรับรอง สำหรับคนเจ้าคิดเจ้าแค้นจ้า

แล้วเพลง"บุญบ่พอรอชาติหน้า"เด๋เจ๊..เป็นจั่งใด๋

มีเพลง จังหวะเร็ว-แดนซ์ จักเพลงน้อ มีหมอลำบ่จ้า

อะไรก็ได้ ที่มันง่ายๆ ไม่ยุ่งยาก
ja-ae
#8 โพสต์เมื่อ : 7 มิถุนายน 2554 20:10:43

สมาชิก
อยากฟังแล้วอ่ะ เมื่อไหร่แผ่นจะมาละเนี่ย
ลั้ล ลา ~~~~ ไปก่อนเน้อ...ว่างๆเอ๋จะแวะมาป่วนใหม่จ้า ^๐^"
whiterose
#9 โพสต์เมื่อ : 8 มิถุนายน 2554 11:58:52

สมาชิก

เมื่อไหร่พี่ดอกรักจะออกอั้ลบั้มค่ะเนี่ย ๆๆๆรอแล้วรอเล่า

นกแก้ว
#10 โพสต์เมื่อ : 9 มิถุนายน 2554 21:36:00

สมาชิก

เพลงบ่แม่นนางฟ้ากะม่วนเด้อคร้ากับเพลงให้คิดเห็นแม่....

punkpond
#11 โพสต์เมื่อ : 11 มิถุนายน 2554 12:08:02

สมาชิก

ให้คิดเห็นแม่,บ่แม่นนางฟ้า(แต่สิพาขึ้นสวรรค์) ม่วนคือกันเดอค่ะเด้อ แต่ถ้าจะเอามันส์ตอ้ง..จัดหนัก ค่ะ 

แต่ตอนนี้ก็ไปทางเดียวกันที่แผ่นตัดส่งให้ก่อนแล้วกันนะคะ มี4 เพลง

1. บุญบ่พอรอชาติหน้า2.ไม่มีใครอยากเป็นน้อย 3.บ่แม่นนางฟ้า(แต่สิพาขึ้นสวรรค์)4.ให้เชื่อคำแม่  

ขอบคุณพี่ๆ ดี เจ ทุกท่านด้วยนะค่ะ

เฮ้อ..น้ำมาปลากินมด...น้ำลดมดกินปลา
ทีมงานสายไหม
#12 โพสต์เมื่อ : 24 มิถุนายน 2554 11:02:03

สมาชิกใหม่

10. ไม่มีใครอยากเป็นเมียน้อย (อ.สัญลักษณ์ ดอนศรี แต่ง) มักหลายผมว่าติดชาร์ตแน่นอนครับบบบบ

golftod
#13 โพสต์เมื่อ : 27 มิถุนายน 2554 15:37:43
สมาชิกใหม่

ดั่งๆๆๆๆๆเด้อแม่ 

Users browsing this topic
Guest (2)
แท็กเป็นรายการโปรด
คุณ ไม่สามารถ สร้างกระทู้ใหม่ในฟอรั่มนี้ได้.
คุณ ไม่สามารถ ตอบกลับกระทู้ในฟอรั่มนี้ได้.
คุณ ไม่สามารถ ลบ กระทู้ที่คุณบันทึกในฟอรั่มนี้ได้.
คุณ ไม่สามารถ แก้ไข กระทู้ที่คุณบันทึกในฟอรั่มนี้ได้.
คุณ ไม่สามารถ สร้างแบบสำรวจในฟอรั่มนี้ได้.
คุณ ไม่สามารถ โหวตแบบสำรวจในฟอรั่มนี้ได้.

"ขอบคุณ ที่เข้ามาใช้บริการเว็ปท็อปไลน์ - ไดมอนด์ค่ะ คุณสามารถเสนอแนะ
  ข้อมูลที่เป็นประโยชน์สำหรับเรา เพื่อให้เราได้นำไปปรับปรุงเว็ปไซต์ให้โดนใจคุณ"